Đèn pha led 800W AC.DP01.800 Kitawa (Led COB 16 mắt)
Thương hiệu:
KITAWA
Khu Vực
Hồ Chí Minh
Nhiệt độ màu:
trắng
Công suất:
800W
Đơn vị tính:
cái
2,871,000đ
3,190,000đ
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Mua Ngay
Giao hàng nhanh 24/7.
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng.
Đổi mới 1÷1 nếu lỗi NSX.
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Thời gian làm việc: T2 - T6 (8h - 17h)
Thứ bảy: (8h - 12h)
Chỉ đường trên Google Maps
Chat Zalo
info@bkcs.vn
CHI TIẾT SẢN PHẨM
Thông số Đèn pha led 1000W AC.DP01.800 Kitawa (Led COB 16 mắt)
Công suất: 800W
Quang thông: 100lm/W
Chip Led: 14 Chip LED COB (50W 1 mắt LED)
CRI: >70
PF: >0.95
Góc chiếu sáng: 120º
Kích thước đèn: 830x335x96mm