Đèn pha led 200W AC.DP01.200 Kitawa (Led COB 4 mắt)
Thương hiệu:
KITAWA
Khu Vực
Hồ Chí Minh
Nhiệt độ màu:
trắng
Công suất:
200W
Đơn vị tính:
cái
711,000đ
790,000đ
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Mua Ngay
Giao hàng nhanh 24/7.
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng.
Đổi mới 1÷1 nếu lỗi NSX.
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Thời gian làm việc: T2 - T6 (8h - 17h)
Thứ bảy: (8h - 12h)
Chỉ đường trên Google Maps
Chat Zalo
info@bkcs.vn
CHI TIẾT SẢN PHẨM
Thông số đèn pha led 200W AC.DP01.200 Kitawa (Led COB 4 mắt)
Công suất: 200W
Quang thông: 100lm/W
Chip Led: 4 Chip LED COB (50W 1 mắt LED)
CRI: >70
PF: >0.95
Góc chiếu sáng: 120º
Kích thước đèn: 360x290x76mm
Chỉ số chống nước: IP66
Ánh sáng: Trắng
Bảo hành: 2 năm
Mua Ngay
Yêu cầu báo giá
ĐÁNH GIÁ
CÁC SẢN PHẨM KHÁC CỦA SHOP
(-10%)