Đèn Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể 800W PNL-LT800 TUVACO
Thương hiệu:
TUVACO
Khu Vực
Hồ Chí Minh
Công suất:
800W
Đơn vị tính:
cái
1,790,000đ
(-28%)
1,290,000đ
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Mua Ngay
Giao hàng nhanh 24/7.
Trả góp lãi suất 0% qua thẻ tín dụng.
Đổi mới 1÷1 nếu lỗi NSX.
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Thời gian làm việc: T2 - T6 (8h - 17h)
Thứ bảy: (8h - 12h)
Chỉ đường trên Google Maps
Chat Zalo
info@bkcs.vn
CHI TIẾT SẢN PHẨM
Thông số Đèn Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể 800W PNL-LT800 TUVACO
Tấm NLMT Polysilicon: 6V / 30w
Kích thước pin: 350*600*17mm
Kích thước đèn: 680*400*50mm
Điện áp đèn: 24v-36v
Pin Lithium sắt: 6,4V - 30.000mA
Chip Led: 1152 mắt
Thời gian sạc: 6-8h
Thời gian chiếu sáng: 8-12h
Chống nước: IP66
Bộ sản phẩm gồm: Đèn +Điều khiển + Khung gắn + Tấm pin NLMT
Bảo hành: 2 năm
Mua Ngay
Yêu cầu báo giá
ĐÁNH GIÁ
CÁC SẢN PHẨM KHÁC CỦA SHOP
Đèn Liền Thể Năng Lượng Mặt Trời 60W TUVACO
(-21%)
Đèn Liền Thể Năng Lượng Mặt Trời 90W TUVACO
(-20%)
Đèn Liền Thể Năng Lượng Mặt Trời 120W TUVACO
(-20%)
Đèn Năng Lượng Mặt Trời Liền Thể 500W PNL-LT500 TUVACO
(-30%)
(-28%)
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Đèn Liền Thể Năng Lượng Mặt Trời 120W Kitawa LT6120
(-31%)
Đèn Liền Thể Năng Lượng Mặt Trời 120W Kitawa LT1120
(-37%)
Đèn Liền Thể Năng Lượng Mặt Trời 200W Kitawa LT1200
(-19%)